

Jakunkuna na kwantena, wanda kuma aka sani da jakunkuna ton ko jakunkunan sarari
Rarrabaton bags
1. An rarraba shi ta kayan abu, ana iya raba shi zuwa jakunkuna masu mannewa, jakunkuna na guduro, jakunkuna da aka saka da su, kayan haɗin kayan ton, da dai sauransu.
2. Dangane da sifar jaka, akwai jakunkuna ton madauwari da jakunkuna ton murabba'i, tare da jakunkuna ton madauwari suna lissafin yawancin.
3. Dangane da matsayin ɗagawa, akwai jakunkuna na ɗagawa sama, jakunkuna na ɗaga ƙasa, jakunkuna masu ɗagawa, da jakunkuna marasa majajjawa.
4. Dangane da hanyar samar da kayayyaki, akwai ton jakunkuna da aka haɗa da manne da kuma ɗinka tare da injin ɗin ɗinki na masana'antu.
5. A cewar tashar jiragen ruwa, akwai ton jakunkuna masu tashar jiragen ruwa da kuma wadanda ba su da tashar jiragen ruwa.
Babban fasali naton bags:
1. Babban iya aiki da nauyi mai nauyi: Yana ba da babban wurin ajiya yayin da yake da nauyi, yana sauƙaƙe jigilar kaya. 2. Tsarin sauƙi: Ƙira mai sauƙi da mai amfani, mai sauƙi don ninkawa, ƙananan jakar sararin samaniya mara kyau, ajiyar sararin samaniya. 3. Tattalin Arziki: Ƙananan farashi, ana iya amfani dashi sau ɗaya ko akai-akai, rage farashi. 4. Tsaro: Ya kamata a yi la'akari da isasshen inshora a cikin ƙira don tabbatar da jigilar kayayyaki lafiya.
5. Zane daban-daban: Dangane da buƙatun amfani daban-daban, akwai nau'ikan sifofi daban-daban kamar madauwari da murabba'i, da kuma ƙirar majajjawa daban-daban da ƙirar shigarwa da fitarwa.
Iyakar aikace-aikace naton bags:
Chemical masana'antu: sufuri na foda da granular sinadaran albarkatun kasa.
Hatsi da Noma: Ana amfani da shi don jigilar hatsi da iri.
Ma'adinai: jigilar kayayyaki masu yawa kamar foda da yashi.
Masana'antar kayan gini: marufi da jigilar kayan gini kamar siminti da lemun tsami.
Masana'antar abinci: ana amfani da kayan abinci masu yawa waɗanda ba ruwa ba.
Kariya don amfani
Ka guji tsayawa a ƙarƙashin jakar ton yayin ɗagawa.
Ya kamata a matsar da majajjawa daidai gwargwado, a guje wa ɗagawa mai karkata ko ƙarfi ɗaya.
Lokacin da aka adana a waje, ya zama dole a rufe shi da kyau don hana abubuwan da ke cikin muhalli su yi tasiri.
Kariya don lodawa, saukewa, da jigilar jakunkunan ton:
1. Kada ku tsaya a ƙarƙashin jakar ton yayin ayyukan ɗagawa;
2. Da fatan za a rataya ƙugiya a tsakiyar majajjawa ko igiya, kar a rataya a tsaye, mai gefe ɗaya ko a diagonal a ja jakar ton. 3. Kar a shafa, ƙugiya ko yin karo da wasu abubuwa yayin aiki.
4. Kada ka ja majajjawa a kishiyar shugabanci zuwa waje;
5. Lokacin amfani da jakar ton don sufuri, don Allah kar a bar cokali mai yatsu ya taɓa jikin jakar don hana huda shi. 6. Lokacin gudanar da taron bitar, yi ƙoƙarin amfani da pallets kuma ku guji rataya jakar ton yayin girgiza ta. 7. Rike jakar ton a tsaye yayin lodawa, saukewa, da tarawa;
6. Lokacin gudanar da taron bitar, yi ƙoƙarin yin amfani da pallets gwargwadon iko kuma ku guji rataye jakunkuna yayin motsa su.
7. Rike jakunkunan ton a tsaye yayin lodawa, saukewa, da tarawa;
8. Kada ka ja daton baga kan ƙasa ko kankare;
Lokacin adanawa a waje, ya kamata a sanya jakunkunan ton a kan ɗakunan ajiya kuma a rufe su da kyau da tarpaulins mara kyau.
10. Bayan amfani, kunsa jakar ton tare da takarda ko tarpaulin mara kyau kuma adana shi a wuri mai kyau.
Samfuran mu na Guosen Environmental Protection Technology Co., Ltd. an ƙera su a hankali ta amfani da abubuwan da ke da alaƙa da muhalli. Babban sashi shine cakudaccen tsari na musamman na polymers da aka sake yin fa'ida mai ƙarfi, wanda ke tabbatar da kyakkyawan ƙarfi da elasticity. Hakanan ana ƙara shingen hana ruwa a cikin marufi don kare abubuwan da ke ciki daga danshi da tabbatar da amincin su yayin sufuri da ajiya.
Ma'aikatar mu tana sanye da kayan aikin samar da ci gaba tare da injunan yankan. Muna da injunan zana waya mai sauri guda 3, madauwari 16, majajjawa 21, injunan gaggawa guda 6, injin dinki 50, injin marufi 5, da mai tara kura na lantarki guda 1. Wadannan na'urori na zamani suna tabbatar da ingantattun hanyoyin samar da kayayyaki yayin da suke kiyaye mafi girman matsayi.
Fasahar Kariyar Muhalli ta Guosen tana maraba da tuntuɓar ku da isowar ku a kowane lokaci!
Lokacin aikawa: Afrilu-29-2025